Shubham Khedkar हा भारतीय इंस्टाग्राम स्टार, कंटेन्ट निर्माता आणि सोशल मीडिया स्टार आहे.तो इंस्टाग्रामवर रील व्हिडिओंसह चांगले आणि आकर्षक दिसणारी छायाचित्रे शेअर करण्यासाठी ओळखला जातो . त्याच्या nobitaa_01 इंस्टाग्राम अकाउंटवर त्याने लाखो फॉलोअर्स मिळवले आहेत. याशिवाय शुभम हा माजी टिकटॉक स्टार देखील आहे.

शुभम खेडकर यांचा जन्म 24 जानेवारी 1999 रोजी अहमदनगर, महाराष्ट्र, भारत येथे झाला. त्यांनी स्थानिक हायस्कूलमध्ये शिक्षण पूर्ण केले. त्यांचे वय २३ वर्षे आहे (२०२२ नुसार, आज आपण Shubham Khedkar Age Biography, Instagram, Girlfriend, Networth आणि इत्यादींबद्दल जाणून घेणार आहोत.

नावShubham Khedkar
टोपण नावनोबिता
जन्मदिनांक24 जानेवारी 1999
जन्मस्थानअहमदनगर
वय23 वर्षे
उच्च५.६ फूट
वजन५९ किलो
वडीलांचे नावंमाहीत नाही
आईचे नावमाहीत नाही
सध्याचे शहरअहमदनगर, महाराष्ट्र
राष्ट्रीयत्वभारतीय
मैत्रीणमाहीत नाही
मित्रVIshal Phale
इंस्टाग्रामआता भेट द्या
इंस्टा फॉलोअर्स920K+
YouTubeआता भेट द्या
यूट्यूब सदस्य20K+

Shubham Khedkar Biography, wiki

2018 च्या सुरुवातीला शुभमने विविध सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर त्याचा सोशल मीडिया प्रवास सुरू केला. च्याचे लिप-सिंक आणि डायलॉग व्हिडिओ व्हायरल होताच तो टिकटॉकवर प्रसिद्ध झाला . मात्र, २०२० च्या मध्यात टिकटॉकवर भारतात बंदी घातली गेली. त्यानंतर शुभमने इंस्टाग्रामवर लक्ष केंद्रित करण्यास सुरुवात केली. रील व्हिडिओ आणि डॅशिंग आणि आकर्षक दिसणारी छायाचित्रे शेअर करून त्याने आज इंस्टाग्रामवर लाखो फॉलोअर्सपर्यंत पोहोचला आहे.याव्यतिरिक्त, शुभम त्याचे व्हिडिओ भारतातील व्हिडिओ-शेअरिंग ऍप,चिंगारी सारख्या प्लॅटफॉर्मवर अपलोड करतो. तेथे तो त्याचे संवाद व्हिडिओ पोस्ट करतो आणि त्याच्या चाहत्यांचे भरपूर मनोरंजन करतो.

Shubham Khedkar Instagram

शुभम खेडकर यांनी त्यांच्या इंस्टाग्राम करियरची सुरवात 15 December 2016 रोजी केलती मार्च 2022 नुसार त्यांच्या इंस्टाग्राम अकाउंट वर 910K फोल्लोवेर्स होते ते लवकरच त्यांचे 1 मिलीयन फोल्लोवेर्स पूर्ण होणार आहे आता पर्यंत त्यांनी 610 पोस्ट केल्या

Shubham khedkar Youtube

याशिवाय, शुभम हजारो सुब्स्क्रिबर्स सह Nobita_01 नावाचे Youtube चॅनेल चालवतो. तो मुख्यतः त्याच्या Youtube चॅनेलवर व्लॉग आणि छोटे व्हिडिओ पोस्ट करतो. तर, शुभमने 27 डिसेंबर 2015 रोजी त्याचे Youtube चॅनल सुरू केले परंतु 21 एप्रिल 2020 रोजी त्याचा पहिला Youtube व्हिडिओ पोस्ट केला. व्हिडिओचे टायटल ‘माय फर्स्ट यूट्यूब व्हिडिओ’ आहे.

Shubham khedkar GirlFriend|GF

 डॅशिंग आणि आकर्षक दिसणाऱ्या, त्याच्या चाहत्यांना त्याच्या लव्ह लाईफबद्दल किंवा तो कोणाला डेट करत आहे हे जाणून घेण्यास उत्सुक आहे. शुभमने कधीही त्याच्या रोमँटिक नात्याबद्दल काहीही उघड केले नाही किंवा त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर माहिती ही दिली नाही. 

Shubham khedkar Net worth

भारतीय इंस्टाग्राम स्टार, कंटेंट क्रिएटर आणि सोशल मीडिया पर्सनॅलिटी शुभम किती श्रीमंत आहे? उपलब्ध सूत्रांनुसार, शुभमची सध्याची एकूण संपत्ती सुमारे 3 लाख रुपये आहे. विविध सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म हे त्याच्या कमाईचे प्रमुख साधन आहे.

Fact’s

  • तो एक इंस्टाग्राम स्टार, कंटेन्ट निर्माता आणि सोशल मीडिया सेलिब्रिटी आहे.
  • इंस्टाग्रामवर त्याचे लाखो फॉलोअर्स आहेत.
  • शुभम दिसायला खूपच हॅंडसम आणि आकर्षक आहे. त्याने काश्मीर, गोवा, कोलकाता आणि दिल्ली अशा भारतातील विविध भागात फिरला आहे.

आज आपण Shubham Khedkar Age ,Biography,Net worth,Girlfriend,Instagram इत्यादींबद्दल जाणून घेतले. तुम्हाला आमच्याकडून काही विचारायचे असेल तर तुम्ही आम्हाला कमेंट करून विचारू शकता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *