mansi raut एक इंस्टाग्राम मॉडेल, व्हिडिओ क्रिएटर, टिकटॉक स्टार आणि एक प्रसिद्ध फॅशन, जीवनशैली आणि फिटनेस प्रभावशाली आणि ब्लॉगर आहे. ती तिच्या सुंदर दिसण्यासाठी, मोहक स्मितहास्य, शैली आणि हॉट व्यक्तिमत्वासाठी ओळखली जाते. आज आपण mansi raut age,Biography, Birthdate, Inatagram, Wikipedia, Boyfriend इत्यादीबद्दल बोलत आहोत. बद्दल जाणून घेणे.

mansi raut चा जन्म 14 ऑक्टोबर 2008 रोजी पुणे महाराष्ट्रात झाला होता, ती 2022 पर्यंत 14 वर्षांची आहे. तिने खूप कमी वयात खूप प्रसिद्धी मिळवली आहे, तिच्या Instagram अकाउंटवर 460K पेक्षा जास्त फॅन फॉलोअर आहेत, ती तिचे शिक्षण पुण्यतिल शनिक शाळेतुन करतेय

NameMansi Raut
NicknameMau
Birthdate14 October 2008
BirthplacePune, Maharashtra
Age14 year as 2022
Height4.5 feet
Weight38Kg
FriendRashi Shinde
BoyfriendN/A
Current cityPune
NationalityIndia
Networth40K/50K approx
InatagramVisit Now
insta Followers420K

mansi raut biography, wiki

mansi raut अनेक टॉप ब्रँड्सची जाहिरात केली आहे.ती खूप प्रसिद्ध इंस्टाग्राम स्टार आहे. आणि स्नॅपचॅटवरही खूप प्रसिद्ध आहे . भारतात त्यांचे फॅन फॉलोइंग खूप मोठे आहे. ती सहसा तिचे सुंदर दिसणारे फोटो इंस्टाग्रामवर पोस्ट करत असते. तिला तिचा अभिनय, नृत्य, ब्लॉगिंग, मॉडेलिंग इत्यादी गोष्टी प्रामुख्याने आवडतात. तिला मॉडेलिंगची खूप आवड आहे. मानसीने अनेक नामांकित आणि नामांकित ब्रँड्ससोबत काम केले आहे. तिने तिच्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर खूप मोठा चाहतावर्ग मिळवला आहे. तिने तयार केलेल्या सर्जनशील आणि माहितीपूर्ण सामग्रीसाठी तिचे चाहते आणि अनुयायी तिच्यावर प्रेम करतात.

mansi raut Inatagram

मानसी सुरवसे ही एक प्रसिद्ध व्यक्तिमत्व आहे जिने तिचे Instagram खाते २६ डिसेंबर २०२० रोजी सुरू केले. २०२२ पासून तिच्या Instagram खात्यावर 560 हजारांहून अधिक चाहते आहेत. आणि आत्तापर्यंत तिने 120 पोस्ट केले आहेत. तिच्यावर रील्ससह फोटो पोस्ट करून ती खूप प्रसिद्ध झाली आहे 

mansi raut Hight, weight 

मानसीची उंची सुमारे 4.5 फूट आहे आणि तिचे वजन सुमारे 38 किलो आहे. तिचे स्लिम फिट शरीर इतके आकर्षक आहे की कोणीही तिच्या प्रेमात पडेल. ती तिच्या फिटनेसची खूप काळजी घेते आणि यासाठी ती रोज वर्कआउट्स, योगासने आणि व्यायाम करते, परंतु तुम्हाला हे देखील माहित आहे की मजबूत आणि तंदुरुस्त शरीरासाठी आहार योजना खूप महत्वाची आहे.

कोण आहे मानसी राऊत?

मानसी एक इंस्टाग्राम स्टार आणि सोशल मीडिया सेलिब्रिटि आहे, ती तिच्या रील्समुळे खूप लोकप्रिय आणि प्रसिद्ध आहे. 

मानसी राऊतचा जन्म कधी झाला?

मानसी राऊतचा जन्म 14 ऑक्टोबर 2008 रोजी पुणे महाराष्ट्रात झाला, 2022 पासून तिचे वय 14 वर्षे आहे.

मानसी राऊतचे इंस्टाग्रामवर किती फॉलोअर्स आहेत?

2022 पासून त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर त्याचे 460K पेक्षा जास्त फॅन फॉलोअर्स आहेत


आज आपण mansi raut age,Biography, Wikipedia, Birthdate, Inatagram, Boyfriend  इत्यादींबद्दल जाणून घेतले. तुमच्या मनात काही प्रश्न असल्यास तुम्ही आम्हाला कमेंट मध्ये विचारू शकता 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *