Shraddha Pawar Biography

Shraddha Pawar एक भारतीय इंस्टाग्राम स्टार आहे. ती तिच्या हॉट लुकिंग आणि क्यूट स्माईलसाठी ओळखली जाते. ती इन्स्टाग्रामसह विविध सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर प्रसिद्ध आहे ती एक YouTuber देखील आहे. आज आपण shraddha Pawar age biography, Wikipedia Inatagram इत्यादींबद्दल जाणून घेणार आहोत.

Shraddha Pawar यांचा जन्म 14 सप्टेंबर 2002 रोजी मुंबई, महाराष्ट्र भारत येथे झाला. 2022 पर्यंत तिचे वय 21 वर्षे आहे. ती मुंबई, महाराष्ट्रात रहाती  आणि मुंबईतील स्थानिक शाळेतून तिने तिचे शिक्षण पूर्ण केले.

Shraddha Pawar Biography, Wiki

श्रद्धा पवार च्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर 1.3 मिलियन पेक्षा जास्त फॉलोअर्स आहेत. ती तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर तिचे जबरदस्त फोटो आणि छोटे व्हिडिओ पोस्ट करते. सोशल मीडियावर तिचे फॉलोअर्स खूप वेगाने वाढत आहेत. श्रद्धा यूट्यूबवर अनेक व्हिडिओंमध्ये दिसली आहे. तिच्या व्हिडिओंना लाखो व्ह्यूज मिळाले आहेत. ती प्रशांत नाक्तीसोबत गर्लफ्रेंड नस्ताना नावाच्या मराठी गाण्यात दिसली, ते सोंग YouTube वर 37 Million वेळा पाहिली गेली आहे.


Shraddha Pawar यांना लहानपणापासूनच अभिनयाची आवड होती. तिने तिच्‍या करिअरची सुरुवात Tiktok सह केली जिथे ती लहान लिप-सिंक व्हिडिओ बनवायची. तिने टिकटिक वरून खूप मोठी फॅन फॉलोइंग तयार केलि , परंतु नंतर भारतात टिकटॉकवर बंदी घातली गेली, परंतु ती थांबली नाही आणि  इंस्टाग्रामवर रील्स व्हिडिओ बनवू लागली. छोट्या व्हिडिओंशिवाय ती तिचे अप्रतिम फोटोही पोस्ट करते.
श्रद्धा मराठी व्हिडिओ गाण्यांमध्ये दिसली आहे. ती गर्लफ्रेंड नटसाना या मराठी गाण्यात दिसली त्यानंतर . मांझी बाई गो, लागीरा झाला यांसारख्या गाण्यांमध्येही ती दिसली असून या सर्व गाण्यांना लाखो व्ह्यूज मिळाले आहेत. 

Shraddha Pawar Hight’s weight

श्राद्धाचे वजन आणि उंची किती? तिचे वजन आणि उंची याबाबत कोणतीही अचूक माहिती उपलब्ध नाही. मात्र श्रद्धाचे वजन जवळपास 56 किलो आणि उंची 5.5 फूट आहे. तिच्या केसांचा रंग काळा आहे.

Shraddha Pawar Instagram

21 एप्रिल 2020 रोजी Shraddha Pawar नेतिच्या इन्स्टाग्राम करिअरला सुरुवात केली. आज त्याचे Instagram अकाउंटवर 1.3M पेक्षा जास्त फॉलोअर्स आहेत. आणि तिने आतापर्यंत 210 पोस्ट केल्या आहेत. इन्स्टासोबतच ती Moj ऍप वर देखील व्हिडिओ बनवते.

https://www.instagram.com/reel/CdDX7YNJ7sK/?igshid=YmMyMTA2M2Y=

Shraddha Pawar Networth 

सोशल मीडिया स्टार श्रद्धाची एकूण संपत्ती किती असेल हा एक सामान्य प्रश्न श्रद्धाच्या चाहत्यांमध्ये नक्कीच पडला असेल? 2022 मध्ये तिची एकूण संपत्ती 50 लाख आहे. आणि मासिक कमाई 1.5 ते 2 लाखांच्या दरम्यान आहे. तुम्हाला माहित असणे आवश्यक आहे. दिवसेंदिवस त्याच्या सोशल मीडियावर फॅन फॉलोअर्स खूप वेगाने वाढत आहेत, ज्यामुळे त्याला अनेक कंपन्यांकडून ब्रँड प्रमोशनच्या संधी मिळत आहेत.

Shraddha Pawar phone Number

सध्या त्यांच्या फोम क्रमांकाशी संबंधित कोणतीही माहिती आमच्याकडे नाही, परंतु आम्हाला त्यांच्या संपर्क क्रमांकाची माहिती मिळाल्यास आम्ही ते अपडेट करू. जर तुम्हाला त्याच्याशी संपर्क साधायचा असेल तर तुम्ही त्याच्याशी त्याच्या इमेल id.snappawar@gmail.com वर संपर्क साधू शकता

Shraddha Pawar Family

त्याने सोशल मीडियावर कधीही आपल्या कुटुंबाविषयी कोणतीही माहिती दिली नाही. पण सोशल मीडियावर आलेल्या बातम्यांनुसार त्याच्या भावाचे नाव सागर पवार आहे. जर आम्हाला त्यांच्या कुटुंबाबद्दल काही माहिती मिळाली तर आम्ही अपडेट करू, जर तुम्हाला त्यांच्या कुटुंबाबद्दल काही माहिती असेल तर तुम्ही आम्हाला कमेंट करून सांगू शकता.

Read Also :  दिलीप जोशी उर्फ ​​जेठालाल चंपकलाल गडा हे एक अभिनेते आहेत

Shraddha Pawar Youtube 

Shraddha Pawar ने 2 मे 2020 रोजी तिचा यूट्यूब प्रवास सुरू केला. ती तिच्या YouTube चॅनेलवर व्लॉग व्हिडिओ बनवते. तिच्या यूट्यूब चॅनलवर 44K हून अधिक सब्‍सक्राइबर्स आहेत आणि तिने आत्तापर्यंत फक्त 6 व्हिडिओ अपलोड केले आहेत.श्रद्धाच्‍या युट्युब चेनलचे नाव Maharashtra chi Doll आहे 

Shraddha Pawar Songs

ती सोशल मीडिया स्टारसोबतच अभिनेत्री देखील आहे. त्यांनी जवळपास 5 ते 6 गाण्यांमध्ये काम केले आहे. आणि सर्व गाण्यांना YouTube वर लाखो व्ह्यूज आहेत. माझी बाय गो या गाण्याला 90M पेक्षा जास्त व्ह्यूज मिळाले आहेत. Apli yaari या गाण्याला अवघ्या 5 महिन्यात 42M पेक्षा जास्त व्ह्यूज मिळाले आहेत आणि त्याचे नवीन लेटूस गाणे भन्नाट पोरगी या गाण्याला केवळ 1 महिन्यात 6M पेक्षा जास्त व्ह्यूज मिळाले आहेत. 2022 मध्ये आणखी गाणी रिलीज होणार आहेत.

Facts

  • श्रद्धा पवारने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर अवघ्या 8 महिन्यांत 1.1M फॉलोअर्स पूर्ण केले आहेत
  • तिचे माझी बाय गो हे गाणे YouTube वर 90M पेक्षा जास्त वेळा पाहिले गेले आहे
  • तिला  कुत्रे पाळायला आवडतात. श्रद्धाच्या कुत्र्याचे नाव लुना आहे. आणि तिला ते खूप आवडते
  • ती बहुतांशी इंस्टाग्रामवर सक्रिय असते.तिच्या  इंस्टाग्राम अकाउंटवर तिचे 1.३M पेक्षा जास्त फॉलोअर्स आहेत.

श्रद्धा पवारचा फोन नंबर?

सध्या तिचा फोन  नंबरशी संबंधित कोणतीही माहिती आमच्याकडे नाही

श्रद्धा पवार ची नेटवर्थ किती आहे

2022 मध्ये तिची अंदाजे एकूण संपत्ती 50 लाख आहे. आणि मासिक कमाई 1.5 ते 2 लाखांच्या दरम्यान आहे.

श्रद्धा पवार चे  वय आणि किती आहे ?

तिचा  जन्म 17 फेब्रुवारी 2002 रोजी मुंबई, महाराष्ट्र, भारत येथे झाला. 2022 पर्यंत तिचे  वय 21 वर्षे आहे

आज आपण Shraddha Pawar Age Biography, Wiki ,Boyfriend बद्दल जाणून घेतले. तुमच्या मनात काही प्रश्न असल्यास तुम्ही आम्हाला कमेंट मध्ये विचारू शकता

Read Also : अनुष्का शेट्टी के बारे में जानकारी 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *